Diễn đàn trường Nguyễn Chí Thanh

Không gian gặp gỡ của teen NCT
 
Trang ChínhNCTCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 0forever86317on Tue 15 Feb 2011, 19:46
forever86 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0hoanghontim92222on Tue 16 Nov 2010, 21:54
hoanghontim92 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0lovelychip1590218on Fri 12 Nov 2010, 19:00
lovelychip1590 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0lovelychip15901240on Thu 11 Nov 2010, 19:29
lovelychip1590 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0lovelychip1590218on Sun 07 Nov 2010, 16:15
lovelychip1590 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0lovelychip1590658on Sun 07 Nov 2010, 14:33
lovelychip1590 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0lovelychip1590226on Fri 05 Nov 2010, 21:36
lovelychip1590 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0lovelychip1590201on Fri 05 Nov 2010, 20:17
lovelychip1590 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0lovelychip1590198on Wed 03 Nov 2010, 19:37
lovelychip1590 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro196on Tue 02 Nov 2010, 21:15
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro193on Tue 02 Nov 2010, 21:03
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0lovelychip1590202on Mon 01 Nov 2010, 19:04
lovelychip1590 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro440on Tue 19 Oct 2010, 20:58
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro261on Mon 18 Oct 2010, 19:38
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro186on Mon 18 Oct 2010, 19:06
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro197on Sun 17 Oct 2010, 11:01
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro210on Tue 12 Oct 2010, 18:35
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro185on Sat 09 Oct 2010, 20:06
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro217on Sun 03 Oct 2010, 14:59
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro215on Sun 03 Oct 2010, 09:10
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro227on Fri 01 Oct 2010, 19:01
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro190on Thu 30 Sep 2010, 18:59
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro199on Wed 29 Sep 2010, 19:07
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro198on Tue 28 Sep 2010, 19:14
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro197on Mon 27 Sep 2010, 19:02
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro192on Tue 21 Sep 2010, 19:28
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro201on Mon 20 Sep 2010, 19:29
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro239on Sun 19 Sep 2010, 14:46
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0phamhuuloc213on Sun 19 Sep 2010, 13:10
phamhuuloc Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro189on Sun 19 Sep 2010, 09:02
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro199on Sat 18 Sep 2010, 19:48
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Echjp92230on Fri 17 Sep 2010, 20:27
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro192on Fri 17 Sep 2010, 19:52
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro183on Thu 16 Sep 2010, 19:42
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0chipconpro205on Wed 15 Sep 2010, 20:14
chipconpro Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0kasumi_b8701on Sun 18 Oct 2009, 15:59
kasumi_b8 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Echjp92275on Thu 08 Oct 2009, 16:45
xidau_x2000 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Echjp92206on Tue 15 Sep 2009, 14:16
Echjp92 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Echjp92239on Mon 24 Aug 2009, 15:10
Echjp92 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0becon_9x30191on Fri 14 Aug 2009, 16:58
becon_9x30 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0becon_9x30248on Fri 14 Aug 2009, 16:43
becon_9x30 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0becon_9x30200on Fri 14 Aug 2009, 16:36
becon_9x30 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0becon_9x30224on Fri 14 Aug 2009, 16:09
becon_9x30 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1becon_9x30309on Wed 29 Jul 2009, 10:09
lil-ka Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2Echjp929999on Thu 16 Jul 2009, 16:37
(¯♥™Khäñh™♥¯) Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0becon_9x301452on Sun 12 Jul 2009, 19:47
becon_9x30 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Echjp92233on Sat 11 Jul 2009, 16:21
Echjp92 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0Echjp92187on Thu 09 Jul 2009, 08:56
Echjp92 Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Không
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý