Diễn đàn trường Nguyễn Chí Thanh

Không gian gặp gỡ của teen NCT

Trang ChínhNCTCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

CÁi j` k0 thuỘc vỀ mÌnh.......

Go down 
Tác giảThông điệp
becon_9x30
Admin
Admin

VNĐ : 416
Thank : 5
Ngày oe oe : 09/01/1993
Ngày gia nhập diễn đàn : 07/07/2009
Công việc/ Sở thích : không xác định
Tính cách : thất thường...
Yêu/Ghét : nhiều/nước mắt...

Bài gửiTiêu đề: CÁi j` k0 thuỘc vỀ mÌnh.......   Fri 17 Jul 2009, 12:47

...đÔi kHi cOn nGưỜi tA cẦn dỪnG lẠi...dỪnG lẠi đỂ rỒi bƯớC nHaNh hƠn.

...đÔi kHi cOn nGưỜi tA cẦn bUôNg tAy...cẦn cHo đI đỂ rỒi cÓ nHiỀu hƠn.

...đÔi kHi cOn nGưỜi tA cẦn kHóC... kHóC tHậT lỚn đỂ rỒi lẠi cƯờI tHậT tO...

...đÔi kHi cOn nGưỜi tA cẦn mỘt mÌnH. mỘt mÌnH đỂ bIếT cÓ nHaU lÀ qUaN tRọNg nHư tHế nÀo...

...CUng~như Em...:

...eM cHưA bAo gIờ tHử dỪnG lẠi. eM cỨ mÃi mIếT đUổI tHeO nHữNg tHứ hƯ vÔ. eM mỆt mỎi ... vÀ eM vẪn tRắNg tAy. tỪ bÂy gIờ, eM sẼ tHử dỪnG lẠi. eM sẼ tỰ cHo pHéP mÌnH nHữNg kHoẢnG lẶnG đỂ cẢm ... cUộC sỐnG cỦa eM ...
...eM cHưA bao gIờ tHử bUôNg tAy. eM cHỉ bIếT nÍu gIữ, cHỉ bIếT lÔi và kÉo. eM sỢ pHảI đÁnH mẤt. nHưNg sỰ tHậT lÀ kHi eM cỨ gIằNg cO vỚi tẤt cẢ nHư tHế, eM đà mẤt tHậT nHiỀu. tỪ bÂy gIờ, eM sẼ tẬp bUôNg tAy. tẬp cHo đI nHữNg gÌ eM mUốN gIữ lẤy. đỂ rỒi tỪ đÓ, eM sẼ nHậN đƯợC nHiỀu hƠn. eM sẼ "đẦu tƯ" vÀo cHíNh eM ...

...eM đà kHóC nHiỀu nHưNg cHưA bAo gIờ eM tHử kHóC tHậT tO, tHậT lỚn đỂ mỌi nGưỜi bIếT rẰnG eM đAnG bUồN, lẠnH vÀ sỢ nHư tHế nÀo. eM cHỉ kHóC 1 mÌnH đỂ mỘt mÌnH eM bIếT, mÌnH eM đAu. tỪ bÂy gIờ, eM sẼ tẬp kHóC tRưỚc đÁm đÔnG. eM sẼ kHóC đỂ mỌi nGưỜi qUaN tÂm eM hƠn, sẼ kHóC đỂ đƯợC yÊu tHưƠnG... vÀ rỒi eM sẼ lẠi [cƯời] ...

...eM đã qUá hỜ hỮnG vỚi nHữNg gÌ qUaNh eM, vỚi nHữNg nGưỜi quAnh eM... eM mUốN đƯợC cÓ nHiỀu... mUốN đƯợC yÊu tHưƠnG nHiỀu tHì tRưỚc tIêN eM cẦn pHảI hỌc cÁcH tRâN tRọNg nHữNg gÌ eM đAnG cÓ. cHỉ lÚc eM tHậT sỰ bIếT tRâN tRọNg, eM mỚi xỨnG đÁnG đỂ nHậN tHêM... hÃy cỨ đỂ eM mỘt mÌnH eM ...đỂ eM hỌc vÀ hiỂu.
Xem lý lịch thành viên http://keptoc.com.vn/

CÁi j` k0 thuỘc vỀ mÌnh.......
Trang 1 trong tổng số 1 trang