Diễn đàn trường Nguyễn Chí Thanh

Không gian gặp gỡ của teen NCT

Trang ChínhNCTCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Bạn bè lo lắng cho Christina Aguilera

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
trangxinh590
Ngân bài Viên mãn
Ngân bài Viên mãn

VNĐ : 978
Thank : 0
Ngày oe oe : 18/02/1990
Ngày gia nhập diễn đàn : 18/09/2010
Công việc/ Sở thích : an uong
Tính cách : hien
Yêu/Ghét : tien

Bài gửiTiêu đề: Bạn bè lo lắng cho Christina Aguilera   Thu 03 Mar 2011, 19:11

Sau khi Christina Aguilera bị cảnh sát bắt giữ trong tình trạng say bí tỉ, bạn bè của nữ ca sỹ xinh đẹp đều lên tiếng bày tỏ sự lo lắng cho bạn mình.
Sáng sớm 1/3, Christina Aguilera và bạn trai bị cảnh sát bắt giữ trong tình trạng cả hai cùng say rượu. Theo cảnh sát cho biết, họ tạm giữ Christina Aguilera vì cô quá say xỉn và không còn kiểm soát được bản thân.
Sau khi sự việc đáng tiếc này xảy ra, bạn bè của Christina Aguilera, khi trả lời phỏng vấn báo chí đều bày tỏ là họ lo lắng cho cô bạn nổi tiếng của mình.
“Christina Aguilera chưa thành thật với bản thân. Cô ấy luôn nói cô ấy là người mạnh mẽ, độc lập tự tin và cô ấy vẫn ổn sau khi ly dị nhưng rõ ràng, đối diện với sự thật sau khi hôn nhân đổ vỡ là điều không dễ dàng,” một người bạn của Chris nói.

Christina Aguilera
“Christina Aguilera muốn làm lại tất cả nhưng cái gì cũng cần có thời gian…,” một người nói thêm
Gần đây, Christina Aguilera hẹn hò với phi công trẻ Matthew Rutler, 25 tuổi và cô xuất hiện thường xuyên hơn trong các buổi tiệc tùng.
Một nhóm bạn của nữ ca sỹ 30 tuổi nói, họ không có cảm giác yên tâm về Rutler và cho rằng Christina Aguilera nên tránh xa anh này càng sớm càng tốt.
“Chúng tôi băn khoăn về Matthew Rutler và nhiều người nghĩ Chris cần tránh xa anh ta. Chuyện đã xảy ra sáng 1/3 hi vọng sẽ thức tỉnh Christina,” một người nói.
Christina Aguilera và bạn trai mới
“Gần đây Christina đi chơi và uống rượu nhiều hơn, cô ấy cho rằng cần tận hưởng cuộc sống tự do nhưng chúng tôi mong cô ấy tập trung chăm sóc bản thân nhiều hơn. Có nhiều người bên cạnh Christina đang gây ảnh hưởng xấu tới cô ấy.”
Bạn bè của nữ ca sỹ tóc vàng cảm thấy yên tâm nhất về chồng cũ của Christina, người vẫn rất quan tâm tới vợ cũ. “Hai người ấy đã trở thành đôi bạn. Jordan là người tốt,” một người nói.
Xem thêm: love you i love you | somebody to love | one love | forever | chim tau o Ha Long | phim han quoc hay nhat
Xem lý lịch thành viên

Bạn bè lo lắng cho Christina Aguilera
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang