Diễn đàn trường Nguyễn Chí Thanh

Không gian gặp gỡ của teen NCT

Trang ChínhNCTCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

tình cờ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
han hao quan
Nhất cấp Đồng bài
Nhất cấp Đồng bài

VNĐ : 23
Thank : 0
Ngày oe oe : 25/03/1993
Ngày gia nhập diễn đàn : 16/11/2009
Công việc/ Sở thích : .................
Tính cách : ..........................
Yêu/Ghét : .......................

17112009
Bài gửitình cờ

tôi gặp bạn là một sự tình cờ, bạn đi vào trái tim tôi cũng thật tình cờ. Sân trương nguyễn văn trỗi vào một buổi trưa nóng bức và đông đúc. toàn người lạ. Nhưng học sinh từ những huyện khác đến để học quy chế thi. Tôi ngơ ngẩn một mình và vô tình gặp bạn. Bạn đi ngang qua tôi như một làng gió băng giá làm cái nóng trong tôi đi mất. Suốt mấy ngày cuộc thi diễn ra tôi đi ttìm bạn cũng chẳng hiểu tại sao. SSiều duy nhất tôi bíêt được là tên bạn Trang, và biết bạn ở đội văn của huyện ninh hoà. Tôi cố tìm bạn trong một rừng học sinh vào ngày thi, cuối cùng tôi cũng tìm được nhưng lại chẳng biết nói với bạn gì. Tôi thật ngốc. Cuộc thi đi qua, mỗi người về một nơi, tôi ở nha trang con bạn xa tít ninh hoà. Tôi không sao quên được bạn - người có đôi mắt lạnh băng và sâu lắng, có lẽ tôi thích bạn thật rồi nhưng chẳng biết làm sao. Rồi những nagỳ cănng thẳng nhất trong đời tôi lại gặp bạn giữa sân trường lê quý đôn. Mừng nhưng tôi lại bối rối. Tôi cố tìm cơ hội nhưng không sao làm quen đưqợc với bạn, quả thực bạn lạnh lùng băng giá quá. Tôi chỉ có thể âm thầm nhìn bạn. Từng cử chỉ của bạn, bậm môi liếc mắt đều đi sâu vào tim tôi và ở đó đến tận bay giờ. Tôi khong thể nào tìm đượec bạn trong trường được nữa. Đến hôm nay tôi mnới biết bạn bỏ ti ngày thi môn năng khiếu, và bạn học tại ngưyễn chí thanh ninh hoà. Cũng thật tình cờ tôi tìm được 4rum này. không biết bạn có tham gia hay không, nhưeng tôi vẫn hy vọng bạn có thể đọc được những gì tôi muón nói với bạn. Vẫn hy vọng bạn còn nhớ người đã va vào bạn giữa sân treường nguyễn văn tỗi ngỳa đó dù hy vọng ấy mong manh qua
Xem lý lịch thành viên
Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

tình cờ :: Comments

Re: tình cờ
Bài gửi on Fri 18 Dec 2009, 18:19 by yoko_hama
uhm...chuk' thanh` công 100%
Bài gửi on Sat 19 Dec 2009, 16:49 by katy
cảm ơn quân nhiêu nghen. mình cũng chúc quan giang sinh an lành, hanh phúc.
Bài gửi on Sat 26 Dec 2009, 14:49 by becon_9x30
Wa mùa giáng sinh mới thấy hem coá ng iu lạnh cỡ nào, kiểu này phãi tìm sớm mới đc. hehe ai có thì lo mà giữ jx nay'
Bài gửi on Sat 26 Dec 2009, 18:19 by yoko_hama
ju~ hok dc cũng ráng zu~ ak`?
Bài gửi on Sat 26 Dec 2009, 19:51 by becon_9x30
y' tui la` tym` ng iu chu' co' bieu~ chung thuy? dau....ng nay` jx rui` thy` thay ng khac' j ma` phai~ ju~
Bài gửi on Sun 27 Dec 2009, 08:13 by katy
iu hok được thì đành giữ cái mền cho ấm hen, đừng có giữ người ta lạnh lắm đó. Chon cái mền là chắc nhất. Dù không iu thì nó vẫn ấm. hjjj
Bài gửi on Wed 30 Dec 2009, 14:27 by becon_9x30
cái mềm thì vướn lém......mình phải khiêng đi ra đường hok lẽ vát theo? còn ng iu đôi khi còn đc vát mình nữa hà hà.....
Bài gửi on Wed 30 Dec 2009, 14:28 by becon_9x30
Hình như cái topic này bị bình lung tung ùi?
Bài gửi on Fri 08 Jan 2010, 21:20 by thuongtinh_ty
thi` chinh' pecon lam` lung tung chu' ai
Bài gửi on Sat 09 Jan 2010, 07:11 by katy
nói cũng đúng hen. Cái mền vát ra ngoài thì vướn. Nhưng người iu đâu có vát dzzô phòng khi đi ngủ được đâu!!!!!
Bài gửi on Sat 16 Jan 2010, 07:56 by becon_9x30
co' lam` j` dau^....no' tu. lung tung chu*' bo^.?ljen wan j` toi' to*" nho*...Very Happy
Bài gửi  by Sponsored content

tình cờ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2